Lớp 9A7
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 9A7

Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều không thể thành điều có thể.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bầu cho mình zui'

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
KidCryOrSmile_Devil

KidCryOrSmile_Devil

Bầu cho mình zui' Empty
Bài gửiTiêu đề: Bầu cho mình zui'   Bầu cho mình zui' I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 11:55 am

Bầu cho mình zui'! Mi`nh tuy xau^' traj nhung de ga`n gui~ lam moa`!
Neu mot ngay ban cam thay muon khoc hay goi cho toi khong hua se lam ban cuoi nhung toi hua se khoc cung ban. neu mot ngay ban muon chay tron tat ca hay goi goi toi toi se khong yeu cau ban dung lai ma toi se chay cung ban.va neu mot ngay ban khong muon nghe ai noi nua hay goi cho toi nhe toi se den ben ban va chi im lang.va neu mot ngay ban goi cho toi ma khong thay to hoi am hay den ben toi vi luc do toi moi la nguoi can ban..... Neutral Neutral lol! lol! lol! lol!
http://www.yeudonphuong.com
heocon3195

heocon3195

Bầu cho mình zui' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bầu cho mình zui'   Bầu cho mình zui' I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 12:22 pm

HIV_VIN đã viết:
Bầu cho mình zui'! Mi`nh tuy xau^' traj nhung de ga`n gui~ lam moa`!
Neu mot ngay ban cam thay muon khoc hay goi cho toi khong hua se lam ban cuoi nhung toi hua se khoc cung ban. neu mot ngay ban muon chay tron tat ca hay goi goi toi toi se khong yeu cau ban dung lai ma toi se chay cung ban.va neu mot ngay ban khong muon nghe ai noi nua hay goi cho toi nhe toi se den ben ban va chi im lang.va neu mot ngay ban goi cho toi ma khong thay to hoi am hay den ben toi vi luc do toi moi la nguoi can ban..... Neutral Neutral lol! lol! lol! lol!

thang` nao` mah` sến thế nhở ?????? noj' name dj goj` chj maj` vote cho.............. Twisted Evil
nhilun

nhilun

Bầu cho mình zui' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bầu cho mình zui'   Bầu cho mình zui' I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 2:35 pm

thag vu` nương chu ai ma soa tao nghe cai cau nay wen wen do nha
Sponsored content

Bầu cho mình zui' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bầu cho mình zui'   Bầu cho mình zui' I_icon_minitime

Bầu cho mình zui'
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chán wa có ai bầu cho mình hem!??
» Bình minh trên biển Quy Nhơn